Labarai

Sabbin Siffofin Fitar da Fitarwa da Shigowa A cikin Zaman Bayan Annoba mai zuwa

A cikin kasuwanci, kamar yadda a cikin rayuwa, shugabanni nagari suna fatan mafi kyau kuma suna tsara mafi muni.Akwai dalilin da ƙwararrun masana ke yin la'akari da faɗaɗa na yau da kullun da durƙushewar tattalin arziƙin a matsayin zagayowar kasuwanci.
Hatta masu ƙera samfuran da suka fi tabbatar da koma bayan tattalin arziki—kayan bayan gida, giya, sabis na jana'izar—suna buƙatar yin la’akari da yadda haɓakawa da faɗuwar ra'ayin mabukaci zai shafi layin ƙasa.

Hebei Houtuo, a matsayin mai samar da gaskiya na shingen waya, ragar karfe, shinge na Yuro, lambun lambun & gidan kaji, ya fitar da fiye da shekaru 15 na shingen shinge da abubuwan ƙofar lambun, suna fuskantar iri ɗaya.A cikin sanyin sanyi na tattalin arziƙin, tare da ci gaban duniya ya ragu, abokan ciniki gabaɗaya sun amsa cewa tallace-tallace sun ragu.Masu amfani sun fi mayar da hankali kan abubuwan bukatu kamar su tufafi, abinci, gidaje da sufuri, kuma gyaran lambun ya kasance baya baya.Daidai saboda ƙarancin kuɗin iyali ne muke buƙatar abinci mafi koshin lafiya, aminci da rahusa, don haka kayan lambu da 'ya'yan itatuwa za su zama mafi kyawun zaɓi.Bayan barkewar cutar, Houtuo ya mayar da hankali kan samar da kayayyakin da suka dace da kananan yara dasa dangi.Hasumiyar kejin tumatur, kokwamba trellis, waya goyan bayan furen fure da sauran tallafin shukar ƙarfe ana iya naɗe su don adana kaya.Sauƙi don shigarwa da abokantaka don haja da sake yin amfani da su.Biya ƙasa da riba fiye.

Tabbas, lokacin faɗuwar gaba yana da sauƙin faɗi fiye da aikatawa.Don haka yayin da muke shiga sabuwar shekara, mun kai ga Majalisar Tasirin Kamfanin Fast — ƙungiyar jagoranci na masu kafa 200, masu zartarwa, da masu ƙirƙira - don auna yadda wasu mafi wayo da sabbin sabbin mutane a cikin kasuwanci ke tunanin yuwuwar koma bayan tattalin arziki. .

Kusan 4 cikin 10 da suka amsa sun gaya mana cewa suna tsammanin tattalin arzikin duniya a cikin 2020 zai yi kusan iri ɗaya.Amma abin mamaki, kusan 45% sun annabta cewa watanni 12 masu zuwa zasu fi muni ga kasuwanci.Kashi 16% ne kawai suka ce tattalin arzikin duniya zai fi kyau.

Membobin Majalisar Tasirin sun kasance da ra'ayi iri ɗaya game da lokacin koma baya na gaba.Yayin da kashi 21% na hasashen koma bayan tattalin arziki zai iya fuskanta a shekarar 2020, yawancin (54%) sun ce da alama zai iya zuwa a 2021, bayan zaben shugaban kasa na gaba.Kusan 15% sun amsa cewa koma bayan tattalin arziki na gaba zai zo a cikin 2022. 1 cikin 10 kawai ya ce tattalin arzikin zai ci gaba da haɓaka har zuwa 2023 ko kuma daga baya.


Lokacin aikawa: Agusta-22-2022